Mannauður

Keahotels Employees

Keahótel er ein stærsta hótelkeðja landsins, en hjá okkur starfa yfir 250 starfsmenn á átta hótelum ásamt starfsfólki á aðalskrifstofu. Keahótel reka hótel á þremur stöðum á landinu; í Reykjavík, á Akureyri og í Mývatnssveit. Aðalskrifstofa keðjunnar er á Akureyri.  

Keahótel er spennandi vinnustaður þar sem starfar samheldinn hópur starfsfólks með fjölbreyttan bakgrunn. Mannauður er mikilvægasta auðlind Keahótela og einn af lykilþáttum í árangri okkar. Við leggjum áherslu á metnað, hæfni og frumkvæði með það að leiðarljósi að skapa eftirsóknarvert og skilvirkt vinnuumhverfi.

Aðalskrifstofa

StarfsmaðurStaðaNetfang
Páll L. Sigurjónsson Framkvæmdastjóri pls@keahotels.is
Sölu- og markaðsdeild
Ester Björnsdóttir Sölu- og markaðsstjóri ester@keahotels.is
María Rut Dýfjörð Sölu- og markaðsfulltrúi maria@keahotels.is
Snorri Kristjánsson Sölu- og markaðsfulltrúi snorri@keahotels.is
Bókunardeild
Ragnhildur Gunnarsdóttir Bókunarstjóri ragnhildur@keahotels.is
Arnbjörg Jónsdóttir Bókunardeild arnbjorg@keahotels.is
Katrín Helgadóttir Bókunardeild katrin@keahotels.is
Tekjustýring
Maria Eugenia Aleman Tekjustjóri maru@keahotels.is
Fjármála- og bókhaldsdeild
Þórdís Ingvadóttir Fjármálastjóri disa@keahotels.is
Þórólfur Steinar Arnarson Verkefnastjóri steinar@keahotels.is
Rósfríð Áslaugsdóttir Launadeild rosfrid@keahotels.is
Elín K. Sigurðardóttir Bókhald elin@keahotels.is
Björk Sigurðardóttir Bókhald bjorks@keahotels.is
Guðný Fjóla Árnmarsdóttir Bókhald gudny@keahotels.is
Helgi Jónasson Bókhald helgi@keahotels.is
Þóra Hjaltadóttir Bókhald thorah@keahotels.is

 

Hótelin

StarfsmaðurStaðaNetfang
Apótek Hótel
Ólafur Þorgeirsson Hótelstjóri olafur@keahotels.is
Sigríður Halla Magnúsdóttir Aðstoðarhótelstjóri sigga@keahotels.is
Hótel Borg
Ólafur Þorgeirsson Hótelstjóri olafur@keahotels.is
Rakel Ármannsdóttir Aðstoðarhótelstjóri rakel@keahotels.is
Reykjavík Lights
Þórhallur Friðjónsson Hótelstjóri thorhallur@keahotels.is
Sigrún Pétursdóttir Móttökustjóri sigrun@keahotels.is
Skuggi Hótel
Gylfi Freyr Guðmundsson Hótelstjóri gylfi@keahotels.is
Joanna Snarska Móttökustjóri joanna@keahotels.is
Storm Hótel
Lísa Geirsdóttir Hótelstjóri lisa@keahotels.is
Lára Kaaber Móttökustjóri lara@keahotels.is
Hótel Kea
Hrafnhildur E. Karlsdóttir Hótelstjóri hek@keahotels.is
Dísa Rún Jóhannsdóttir Móttökustjóri disarun@keahotels.is
Hótel Norðurland
Aron Pálsson Hótelstjóri aron@keahotels.is
Selma Kjartansdóttir Móttökustjóri selma@keahotels.is
Hótel Gígur
Hrafnhildur E. Karlsdóttir Hótelstjóri hek@keahotels.is